திருடர்களைப் பிடிப்பதற்கான ஒரு வழி


சமுதாயம் பொருளாதார மேம்பாடு காணக் காண அதோடு சேர்ந்து களவுத் தொழிலும் வளர்ந்துவருகிறது. தினசரி நாளிதழ்களைப் புரட்டிப்பார்த்தால் இங்கு திருட்டு அங்கு திருட்டு எனும் செய்திக்கு பஞ்சமேயில்லை. சில வேளைகளில் பெண்களின் கைப்பைகள் பறிக்கப்படும்போது அந்த வேகத்தில் அவர்கள் கீழே விழுந்து காயமடைவதும் உண்டு, சில வேளைகளில் மரணம் சம்பவிப்பதும் உண்டு. காரில் பயணம் செய்யும் போது கூட திருட்டு நடப்பது உண்டு. அவ்வித திருட்டை எப்படி தடுப்பது என்பது குறித்து வேடிக்கையாக பின்வரும் படம் விளக்குகிறது.

திருடர்களைப் தடுக்கும் வழி

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: