பஹாய் உலக செய்தி சேவை


தனியுரிமை அறிவிப்பு

தனியுரிமை
இந்த வலைத்தளத்தில் உங்கள் தனியுரிமையை உறுதிப்படுத்த முயல்கின்றோம். உங்கள் கேள்விகளுக்குப் பதிலளிப்பதற்கும், நீங்கள் கோரும் கூடுதல் தகவல்கள் மற்றும் பொருள்களை உங்களுக்கு அனுப்புவதற்கும், நீங்கள் வழங்கிய தனிப்பட்ட தகவல்களை மட்டுமே தன்னார்வ அடிப்படையில் சேகரிக்கிறோம்.

தனிப்பட்ட பயனர்களை அடையாளம் காணாத மொத்த புள்ளிவிவர தரவை உருவாக்குவதைத் தவிர, இந்த வலைத்தளத்திற்கு வருபவர்கள் கண்காணிக்கப்படுவதில்லை. அத்தியாவசிய செயல்பாட்டை வழங்க நாங்கள் குக்கீகளைப் பயன்படுத்த வேண்டிய இடத்தில், தளத்தின் உங்கள் பயன்பாட்டைக் கண்காணிக்க அல்லது தனிப்பட்ட முறையில் அடையாளம் காணக்கூடிய தகவல்களைச் சேமிக்க இவை பயன்படுத்தப்படுவதில்லை. உங்களிடமிருந்து சேகரிக்கப்பட்ட அனைத்து தகவல்களும் பாதுகாப்புடன் இருக்கும், அங்கீகரிக்கப்படாத அணுகல், பயன்பாடு அல்லது வெளிப்படுத்தல் ஆகியவற்றிலிருந்து விடுபட நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளது. நீங்கள் இந்தத் தளத்தை ஓர் இணைப்பு வழியாக விட்டகன்றால், அந்த மற்ற இணைப்புக்குரிய தளம் தனியுரிமை தொடர்பாக வேறுபட்ட கொள்கையைக் கொண்டிருக்கலாம் என்பதை நினைவில் கொள்க.

இந்தத் தனியுரிமைக் கொள்கையை நாங்கள் அவ்வப்போது புதுப்பிப்போம்; அதை நீங்களும் அவ்வப்போது மதிப்பாய்வு செய்ய ஊக்குவிக்கிறோம். உங்கள் தனிப்பட்ட தகவல்களைத் திருத்த விரும்பினால், அல்லது இந்தக் கொள்கை தொடர்பான கேள்விகள் இருந்தால், தயவுசெய்து news@bahai.org க்கு ஒரு மின்னஞ்சல் செய்தியை அனுப்பவும் அல்லது பஹாய் உலக செய்தி சேவைக்கு +972 (4) 835-8412 என்ற எண்ணில் காலை 8 மணி முதல் மாலை 5:30 மணி GMT +2, ஞாயிற்றுக்கிழமை முதல் வியாழன் வரை அழைக்கலாம்.

பயன்பாட்டு விதிமுறைகள்
பஹாய் உலக செய்தி சேவையால் தயாரிக்கப்பட்ட அனைத்து கதைகள் மற்றும் புகைப்படங்கள் இலவசமாக மறுபதிப்பு செய்யப்படலாம், மின்னஞ்சல் வழி அனுப்பப்படலாம், உலகளாவிய வலையில் வெளியிடப்படலாம், அல்லது பின்வரும் கட்டுப்பாடுகளுக்கு உட்பட்டு எந்தவொரு தனிநபரோ அல்லது அமைப்போ மீண்டும் மறுபதிப்பு செய்யப்படலாம்:

  • அவை எல்லா நேரங்களிலும் பஹாய் உலக செய்தி சேவைக்கு உரிமையாக்கப்பட வேண்டும்.
  • அசல் மூலத்தின் நோக்கம் மற்றும் முன்மாதிரியுடன் முரண்படும் புகைப்படங்கள் மற்றும் கதைகளை எந்த வகையிலும் (வரம்பில்லாமல், எந்தவொரு தயாரிப்பு, சேவை, கருத்து அல்லது காரணத்துடனான ஒரு தொடர்பை அல்லது ஒப்புதலை பரிந்துரைப்பது உட்பட) பயன்படுத்த முடியாது.
  • புகைப்படங்கள் அளவிற்கு மட்டுமே திருத்தப்படலாம். தலைப்புகள் எல்லா நேரங்களிலும் புகைப்படங்களுடன் இருக்க வேண்டும்.
  • எங்கள் நேரடி கதைகள் மற்றும் / அல்லது புகைப்படங்களின் எந்தவொரு அணுகல் அல்லது பயன்பாட்டின் விளைவாக ஏற்படக்கூடிய எந்தவொரு நேரடி, தற்செயலான, விளைவு, மறைமுக அல்லது தண்டனைக்குரிய சேதங்களுக்கான எந்தவொரு பொறுப்புக்கும் பஹாய் உலக செய்தி சேவை எந்தவொரு நபருக்கும் அல்லது நிறுவனத்திற்கும் பொறுப்பேற்காது. தளம்.
  • சிறப்பு அனுமதி தேவைப்படாத வகையில் BWNS பொருளை மறுபிரசுரம் செய்வதற்கான இந்தப் பொது அனுமதி இலவசமாக வழங்கப்பட்டாலும், பஹாய் உலக செய்தி சேவை அதன் கதைகள் மற்றும் புகைப்படங்களுக்கு பொருந்தக்கூடிய அனைத்து தேசிய மற்றும் சர்வதேச சட்டங்களின் கீழ் முழு பதிப்புரிமை பாதுகாப்பை வைத்திருக்கிறது.

பஹாய் உலக செய்தி சேவை என்பது பஹாய் சர்வதேச சமூகத்தின் ஒரு முகவாண்மை ஆகும், இது ஒரு அரசு சாரா அமைப்பாகும், இது பஹாய் சமயத்தின் ஐந்து மில்லியன் உறுப்பினர்களைக் குறிக்கிறது மற்றும் உள்ளடக்கியது.

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: