உடல்நலம் – கிராவியோலா பழம் (சீத்தா பழ வகை)


இப்பழம் கீமோ தெராப்பி எனும் இராஸயன சிகிச்சை முறையைவிட 10000 மடங்கு அதிக சக்தியுடன் புற்று நோய் அல்லது புற்று அணுக்களைக் கொல்ல வல்லது.

soursop

ஆங்கிலத்தில் Sour Sop பழம் அல்லது Graviola மரத்தின் பழமான இது ஒரு வகை சீத்தா பழமாகும். இது ஓர் அற்புதமான புற்று நோய் கொல்லியாகும். கீமோ அல்லது இரஸாயன சிகிச்சையைவிட 10,000 மடங்கு அதிக சக்தியுடன் இயங்கவல்லது.

நாம் இது பற்றி ஏன் இன்னமும் அறியாது இருக்கின்றோம்? பல பெரிய நிறுவனங்கள் பல ஆண்டுகளான புற்றுநோய் ஆய்விற்காக செலவளித்த பணத்தை மீண்டும் பெறுவதற்காக இப்பழத்தின் முக்கிய அம்சங்களை செயற்கையாக வெளியிட முயன்றுகொண்டிருக்கின்றன, அதனால்தான்.

ஆகவே, இதுபற்றி நீங்கள் இப்போது அறிந்துள்ளதால் உங்களுக்குத் தெரிந்தோருக்கு இப்பழத்தைப் பற்றி அறிவிக்கலாம். நீங்களும் அவ்வப்போது இப்பழத்தை உண்ணவோ அதன் இரசத்தைப் பருகியோ வரலாம். இனிப்பும் புளிப்பும் கலந்த இதன் சுவை பருகுவதற்கு மிகவும் நன்றாக இருக்கும். முற்றிலும் இயற்கையானதால் இதனால் பக்க விளைவுகள் ஏதும் ஏற்படாது. உங்கள் தோட்டத்தில் இப்பழமரத்தை நீங்களும் நட்டுவைக்கலாம்.

இப்பழமரத்தின் பிற பாகங்களுக்கும் பல பயன்கள் உண்டு.

மேற்கொண்டு விவரங்களுக்கு “Graviola fruit” என கூகிள் செய்யவும்

மறுமொழியொன்றை இடுங்கள்

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  மாற்று )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  மாற்று )

Connecting to %s

%d bloggers like this: